Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครพอมีวิธีแก้ เวลานอนฟังเพลงแล้วสายตรงหูฟัง มันติดบริเวรไหปลาร้าบ้าง

more

15/06/2015 11:21:22
0
คือเวลานั่งฟังก็ไม่เปนไรครับ แต่พอนอนฟัง สายแจ๊กตรงที่ออกจากหูฟังทั้งสองข้างจะมาติดตรงไหปลาร้า
ทำให้เหมือนสายมันจะงอนิดๆ กลัวนานๆไปสายจะขาดใน ใครพอมีวิธีแก้บ้างครับ หรือต้องเปลี่ยนแจ็กเข้าหูฟังเป็นแบบงอ

ของผมใช้ hifiman แจ็คแบบงอนี่น่าจะหายากมากๆ ใครพอมีวิธีโมหรือแก้ไขบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

MaxxIE

15/06/2015 13:32:08
107
ผมเคยติดแต่จักกะแร้ กลัวขาดในเหมือนกัน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครพอมีวิธีแก้ เวลานอนฟังเพลงแล้วสายตรงหูฟัง มันติดบริเวรไหปลาร้าบ้าง"