Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

westone um series ต่างกับ w series ยังไงครับ

Premthanawat

13/06/2015 00:09:27
0
คือกำลังเล็ง um pro 30 (เดิมก้อใช้um pro 10 อยุแล้ว)
แต่เริ่มไม่แน่ใจกับ w series ไม่เคยลอง เลยอยากรู้ความแตกต่างของแนวเสียงคร่าวๆก่อนไปลองครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/06/2015 00:15:57
1,057
um series จะให้เสียงที่ออกเเนวเเฟล็ตเเละปรุงเเต่งน้อยกว่าครับ
w series จะให้ซาวด์ที่สมู้ทกว่า และน้ำเสียงนุ่มนวลกว่าครับ

ก้ขึ้นอยู่กับเเนวเพลงและคาแรคเตอร์เสียงที่ชอบฟังอีกทีครับ ซึ่งทั้งสองรุ่นนี้ก็เด่นกันไปคนละทางเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"westone um series ต่างกับ w series ยังไงครับ"