Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟัง in-ear หน่อยครับ

aeyz

12/06/2015 00:03:16
0
งบ 2500 ครับ
ส่วนมากฟังเพลงแนว hiphop, pop, rock
ฝั่งไทยก็มี illsick, thaitanium, southside, potato, clash, the mousses, เสกโลโซ, ab normal, บอย peacemaker
ฝั่งต่างประเทศ eminem, snoop dog, wiz khalifa, lil wayne, trey songz, drake, maroon5, taylor swift, nikki minaj

ที่ดูๆ ไว้อยู่ก็มี sol republic jax, กับ soundamgic e10

ขอคำแนะนำด้ยยครับว่าควรซื้อตัวไหนดี ในงบ 2500
แนะนำตัวอื่นได้นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

12/06/2015 01:04:16
1,057
แนะนำ Zero DX210 เลยครับ รุ่นนี้ให้เสียงรุ่งที่เด่น และให้เบสที่มีมวลกำลังดี ฟังพวกเพลงที่เน้นเสียงร้อง และเพลงทีี่เน้นเบสได้อย่างดีเยี่ยมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟัง in-ear หน่อยครับ"