Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากให้แบนด์ user iilp ครับ

Usher

11/06/2015 23:43:10
จากการที่บุคคลนี้เอาของมาขายในเว็บเฮีย แต่มีพฤติกรรมการขายที่ไม่สุจริต ส่งของไม่ตรงตามคุณภาพที่ระบุไว่ให้กับลูกค้า รวมถึงเข้ามาขายในเว็บเฮียโดยไม่ได้ทำการติดต่อเป็นแบนเนอร์กับทางร้านมั่นคง จึงอยากขอให้เฮียช่วยพิจารณาแบนบุคคลนี้ด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

2เเม่ค้า2คน

13/06/2015 13:06:42
เห็นด้วยครับ
เคยเจอกับตัว ของไม่ตรงกับที่บอก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Tulaw

17/06/2015 21:48:18
forum. munkonggadget.com/detail.php?id=178860
ลองดูละกันครับผู้ซื้อโดนเอาชื่อมาประจาน แถมยังใส่ความให้เสียหายอีก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

17/06/2015 22:39:35
4,290
ผมล็อคกระทู้ให้ก่อนละกันครับ เนื่องจากว่ามีปากเสียงกันอยู่พอสมควรในกระทู้ดังกล่าว และผมก็ยังไม่ได้อ่านละเอียดว่าเรื่องเป็นอย่างไร 55

แต่ต้องขออนุญาตแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ คือเว็บบอร์ดใหม่เสร็จ ผมจะเปิดห้องมือสองให้ทุกท่านใช้เหมือนเดิม สำหรับท่านที่โพสและระบายของมือสองของตัวเอง อันนี้เหมือนเดิมทุกอย่าง ไม่มีค่าใช้จ่ายแต่อย่างใดครับ

แต่ท่านที่ประสงค์จะขายสินค้าแบบมีจำนวน หรืออยากขายสินค้าในพื้นที่ห้องมือสองแบบถาวร ผมใคร่ขออนุญาตให้ช่วยลงแบนเนอร์การกุศลทุกๆท่านแล้วนะครับ ส่วนอัตราเดี๋ยวจะมาแจ้งกันอีกทีครับ เพียงเท่านี้ก็จะไม่มีใครครหาท่านได้ และลดแรงเสียดทานรอบด้านได้ดีอีกด้วย

ลองพิจารณาดูครับ ผมว่าการลงและสนับสนุนให้เป็นเรื่องเป็นราวไปเลย ผมว่าเป็นก้าวเริ่มต้นที่ดี เพราะได้ขายสินค้าตรงกลุ่มเป้าหมาย และหากจะขยับขยายพื้นที่ไปเป็นเว็บไซต์ส่วนตัว ก็เท่ากับว่าประสบความสำเร็จแล้วนะครับ เอ้า ลองดูกันก่อนนะครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากให้แบนด์ user iilp ครับ"