Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำ in ear เป็นตัวเลือกให้หน่อยครับ

คนบ้านไกล

30/05/2015 12:34:58
พอดีอยากได้หูฟังใหม่ งบไม่เกิน 10000 อะครับ

ขอแบบมีเบสที่ไม่เบลออะครับ เพราะชอบทั้งเบส ทั้งรายละเอียดชิ้นดนตรีเลย
เพลงที่ฟังก็พวกเพลง anime เป็นหลักและพวก one ok rock , linkinpark เป็นต้นอะครับ

เท่าที่ดูเห็นคนแนะนำพวก IM70, zero duoza , Sony a2
แต่ผมไม่สามารถไปฟังที่ร้านได้ เลยอยากสอบถามในนี้หน่อยครับว่าตัวไหนดี หรือมีตัวอื่นอีกไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

30/05/2015 15:17:29
1,057
แนวๆนี้ลองดูรุ่น Sony A2 เลยครับ เหมาะกับพวกร็อค ป็อบร็อคมากๆ ซาวด์จะออกสดหน่อย
และให้เบสที่เเน่น อิมเเพ็คดี ฟังสนุกๆครับ

อีกตัวเเนะนำเป็น UM Pro 20 ซาวด์จะหม่นๆหน่อย เเต่อิมเเพ็คเเละเเรงปะทะดีมากๆครับ และการให้รายละเอียดชิ้นดนตรีนั้นหนักเเน่นและเเม่นยำมากๆครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

คนบ้านไกล

30/05/2015 17:02:46
ขอบคุณคุณหลุยส์ครับ แต่ขอถามนิดนึง ซาวด์สด นี่เป็นยังไงหรอครับ คือไม่ค่อยเข้าใจ
หยิกหู 0
"ช่วยแนะนำ in ear เป็นตัวเลือกให้หน่อยครับ"