Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

virgoz

13/05/2015 12:01:05
ตอนนี้ผมมีหู ostry kc06a ครับ

มี plan ซื้อ DAP ราคาไม่แพงมากซักเครื่องนึง
ที่เล็งไว้มี sony A15 กับ Fiio X3II ครับ

แนวเพลงพวกป๊อปๆ เน้นจังหวะ เช่นพวก ETC. ครับ
เพลงตลาดที่ป๊อปร็อค แต่ไม่ร๊อคมากครับ
เพลงสากลเช่น maroon5 ครับ อาจมีเพลงบรรเลงเป็นบางครั้ง เช่นเพลง theme จากพวกเกมต่างๆ เช่น เกม DQ

รบกวนช่วยเสนอความคิดเห็นด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/05/2015 12:51:32
1,057
แนะนำ Fiio X3II เลยครับ ให้ซาวด์ที่ค่อนข้าง over all เสียงร้องเด่น โทนเสียงสมู้ท ฟังพวกเพลงป็อบได้ดีมากๆ และรองรับไฟล์เพลงเกือบทุกแบบครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ipodgen315

13/05/2015 20:47:54
0
ผมก็ใช้หูฟังตัวนี้อยู่เช่นกันครับ ทดลองฟังที่ร้านเสร็จก็จ่ายตังซื้อเลย

เสียงนุ่มเบสดี แหลมเนียน กลางไม่หลบ เบิร์นไม่นานก็เข้าที่แล้ว

ผมว่าหูฟังตัวนี้ฟังได้ทุกแนวจริงๆนะครับ ใช้กับ DAP ตัวไหนก็น่าจะ

เข้ากันได้สบาย เพราะด้วยความที่เป็นหูฟังที่ขับง่ายและตอบสนองเพลง

ได้หลากหลายแนวครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ostry kc06a matching"