Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แจ้งข่าวเรื่องสถานะร้านมั่นคงกับหูฟังคัสต้อมแบรนด์ Earwerkz จ้าๆๆ

นายมั่นคง

05/05/2015 19:33:05
4,290

สวัสดีแฟนๆที่รักทุกท่านครับ หลังจากที่ร้านมั่นคงแจ้งข่าวให้ทุกท่านได้ทราบว่า ทางร้านได้รับการแต่งตั้งเป็นตัวแทนหูฟังแบรนด์ Earwerkz เมื่อช่วงหลายสัปดาห์ที่ผ่านมา

ณ ปัจจุบันมีเหตุขัดข้องบางประการ ทำให้ทางร้านมั่นคงไม่สามารถทำหน้าที่เป็นตัวแทนของ Earwerkz ได้ครับ

ซึ่งทั้งนี้มิได้เกี่ยวกับตัวแบรนด์ของ Earwerkz แต่อย่างใด และไม่ได้เกี่ยวกับปัจจัยภายนอกแต่อย่างใดอีกเช่นกันครับ ผมต้องขออภัยทุกๆท่าน และเรียนมาเพื่อทราบมา ณ ที่นี่ด้วยนะครับ

และขอขอบคุณทาง Earwerkz ด้วยครับ ที่ให้เกียรติกับทางร้านมั่นคงและได้ทำงานร่วมกัน ถึงแม้จะเป็นช่วงเวลาสั้นๆก็ตามทีครับ ^^

munkonggadget.com
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Nickky18

05/05/2015 19:40:35
9
งื้ออออ!!!!.....เสียจุย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

capocino

05/05/2015 20:18:47
2
พอเข้าใจเหตุผลอยุครับ.....
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แจ้งข่าวเรื่องสถานะร้านมั่นคงกับหูฟังคัสต้อมแบรนด์ Earwerkz จ้าๆๆ"