Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถาม เรื่องหูฟัง monster turbine กะ sony xba-a2 ครับ

Atisss

02/05/2015 14:39:24
0
คืองี้ ครับผมใช้ monster turbine อยู่ครับ ผมชอบแนวออกเบสหนักๆหน่อย ก็ถูกใจนะครับ (ผมฟังพวกเพลงร็อก และ เมทัล เป็นส่วนใหญ่)
แต่ เห็นคนเค้าชม sony xba-a2 กันมาก เลยอยากลองมาหาฟังมั่ง แต่มันจะแจ่มแจ๋ว กว่า turbine รึป่าวครับ กลัวsony จะดร๊อปกว่าครับ (ในส่วนของเสียงเบส)
ใครรู้ช่วยเปรียบเทียบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/05/2015 16:02:33
1,057
ถ้าเรื่องเบสไม่น่าจะหนีกันเท่าไหร่ครับ

monster turbine นั้นจะให้เบสที่ลูกโตและกระเเทกอิมเเพ็คดีมากๆครับ
ส่วน A2 ปรืมาณน้อยกว่าเล็กน้อย เเต่อิมเเพ็คดีไม่เเพ้กันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนสอบถาม เรื่องหูฟัง monster turbine กะ sony xba-a2 ครับ"