Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ฺจะส่งซ่อม Bose companion2 ได้ที่ไหนบ้าง

wirichart

28/04/2015 13:04:32
0
ผมใช้ Bose companion2 มาได้ 4-5 ปีแล้ว ตอนนี้เสียงแตก เบสหาย ซ้ายขวาไม่เท่ากัน เสียงไม่กังวาลกว้างทั่วห้องเหมือนเดิม เลยลองหาสายเชื่อมมาเปลี่ยนดู ก็ดีขึ้นมาหน่อยแต่เบสยังแตกเหมือนเดิม ใคร?ราบบ้างครับสามารถส่งซ่อมได้ไหม ที่ไหนครับ งบสักเท่าไรครับ ซ่อมแล้วดีเหมือนเดิมสักกี่เปอร์เซนต์ คุ้มกับการซ่อมหรือป่าวครับ หรือซื้อใหม่เท่านั้นครับ ใครช่วยตอบด้วยครับ จักขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

somkiatr

28/04/2015 14:00:33
182
ผมว่าราคาค่าซ่อมจะไม่คุ้มนะสิ ลองหาซื้อใหม่มือสอง หรือหา Com 20 มือสองจะคุ้มกว่านะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ฺจะส่งซ่อม Bose companion2 ได้ที่ไหนบ้าง"