Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถูกใจจริงๆครับเฮียแฟรงค์

ไอ้ตู้

28/05/2007 19:02:45

วันนี้เมื่อตอนบ่ายเข้าไปเอาAkg412P(โมสาย)ที่งามวงวานศ์มาเห็นครั้งแลกก็อืม.....ดูดุจริงๆ
เสียดายที่กล้องไม่อยู่เพื่อนๆเลยไม่ได้ดูว่างานของเฮียแฟรงค์แกเนี๊ยบขนาดไหนเก็บรายละเอียดได้ดีมากเหมาะสมแล้วที่ได้ชื่อว่าพระกาฬโมสาย! ส่วนเรื่องเสียงนั้นตอนนี้กำลังBurnอยู่ถ้าBurnเสร็จแล้วจะมาเล่าให้ฟังทีหลังว่าโมแล้วเป็นไง แต่ในแง่ของจิตใจนั้นโมแล้วมันรู้สึกดียังไงก็ไม่รู้บอกไม่ถูก(บ้าไปคนเดียวป่าววะเนี่ย) เคยได้ยินเฮียเขาบอกอยู่ว่าทำสายส่งเมืองนอกด้วยแสดงว่าแกฝีมือแจ๋วจริงถ้าไม่ฝีมือจริงฝรั่งมันไม่สั่งทำแน่ๆคนไทยด้วยกันก็ต้องอุดหนุนคนไทยด้วยกันสิจริงไหม ผมคนนึงแหละที่ใช้สายของเฮียแกเกือบจะทุกอย่างก็ว่าได้
ส่วนเรื่องเสียงของสายเฮียแกใครบอกว่าไม่ดีผมจะดึงหูมันมาเปรียบเทียบกับสายของCadasดูเพราะผมลองเอาสายCadasของเพื่อนมาลองเปรียบเทียบกับสายเฮียแกแล้ว
ผลคือเสียงใกล้เคียงกันมาก!
เพื่อนผมยังถามเลยว่ามึงซื้อมาเส้นเท่าไหร่วะ(คิดในใจถูกกว่ามึงครึ่งนึงและกัน)
ต้องขอขอบคุณเฮียแฟรงค์อีกครั้งครับที่ทำสายดีๆมาให้พวกเราฟังกัน ถ้าชาติหน้ามีจริงเฮ้ย!ถ้ามีโอกาสหน้าสายของเฮียจะเป็นตัวเลือกแรกของเลยผมครับ
เกือบลืมขอบคุณเฮียมั่นด้วยครับที่หลอกเงินเฮ้ย!พิมพ์ผิดบ่อยจังวุ๊ยขอบคุณเฮียมั่นที่ช่วยแน่ะนำไขข้อข้องใจเรื่องต่างๆให้พวกมือใหม่ๆได้รู้กันด้วยครับ
ขอบคุณครับ(ทำอย่างกับเหมือนเขียนใบลาตายอย่างนั้นแหละ)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

jade

28/05/2007 19:41:36
อืม ถูกต้องครับ อิอิ:171:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถูกใจจริงๆครับเฮียแฟรงค์"