Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยจัดการพวกปลอม Login หน่อยครับ

ultramanstf

09/04/2015 18:21:09
0
ไม่ล๊อกอินมาเม้นนี่ยังพอทำเนา

แต่ตอนนี้เห็นมีพวกสวมล๊อกอินคนอื่นไปคอมเม้นป่วนที่เขากำลังซื้อขาย

แล้วก็เห็นหัวเสียกันวุ่นวายไปหมด

**วิธีแก้ไขเบื้องต้นก็หารูปมาใส่ใน user ตัวเองซะนะครับ จะได้ไม่โดนป่วน**

อากาศร้อนๆ เจอแบบนี้จะประสาทเสียกันเอา
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เหน่งบา

09/04/2015 18:36:28
1,866
ผมว่า ถ้ามันจะกวน..กันจริงๆ รูปมันก็ก็อปได้ครับ

ทางที่ถูก มันไม่น่าจะให้ตั้งชื่อซ้ำได้ตั้งแต่แรกอยู่แล้ว เว็บอื่นที่เคยเล่นมาก็ไม่เห็นตั้งชื่อซ้ำได้นะครับ

หรือไม่ ถ้าเฉพาะหน้า หากมีการใช้ชื่อซ้ำสร้างความวุ่นวาย ก็ต้องโดนล็อคครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยจัดการพวกปลอม Login หน่อยครับ"