Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียฟันธงหน่อยค่ะ สามชั้นกะโฟม

นิว

27/05/2007 15:14:11
ใช้โฟมเเล้วมันเปลืองจังเลยอ่ะ ลงทุนกะสามชั้นจะคุ้มป่าวคะเเต่ดูมันยาวมากๆเลยน่ากลัวจัง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

27/05/2007 21:02:16

ว้า นี่เป็นสุภาพสตรีถาม ผมคงต้องตอบให้รัดกุม

5555

แต่ถ้าเป็นทุรบุรุษ ผมคงต้องตอบอีกแบบนึง เพื่อให้ถูกใจพวกโรคจิต 555

ตอบว่า น่าใช้ครับ เพราะมันล้างทำความสะอาดได้ และไม่สิ้นเปลืองนัก แต่บอกตามตรงต้องระวังเรื่องความสะอาดครับ

เพราะแบบเจดีย์ 3 ชั้น ปลายมันค่อนข้างเล็ก และแยงเข้าไปในหูมากกว่าแบบมนครับ ผมเองเคยปวดหูและไปหาคุณหมอมาก็เนื่องจากอักเสบจากการใช้ inear นี่ล่ะ (บางคนไม่เป้นหรอก ไม่ต้องกลัว เดี๋ยว inear ขายไม่ได้พอดี)

แต่ที่น่ากลัวกว่านั้นก็คือ หูฟัง inear อย่าแบ่งกันใช้ครับ

ลองนึกสภาพดู ของเราใช้คนเดียวไม่เท่าไหร่ จะสกปรกยังไงก็ของของเรา

แต่เพื่อนยืมไปใส่แป๊บเดียว พอเอากลับมาดู

อ้าว เหลืองอ๋อยเป็นก้อนเลย เหนียวๆ เขรอะๆ ได้กลิ่นขี้หูโชยมาอ่อนๆๆๆ

แหวะ !!!!!!!!

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ตั้ม

28/05/2007 08:11:36
แบบสามชั้นใส่ไม่ค่อยสบายหูเท่าไหร่อ่ะ ตอนดึง ตอนใส่ สุดแสนทรมาณ ต้องใส่ให้ลึกๆไม่งั้นไม่ได้อารมณ์ ดนตรี ผมชอบนะ แต่ผมรับไม่ได้เจ็บหูไปหลายวัน กลับมาใช้โฟมเหมือนเดิม :183:
หยิกหู 0
"เฮียฟันธงหน่อยค่ะ สามชั้นกะโฟม"