Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

CIEM KAISER 10 / UM MENTOR อยากทราบแนวเสียงคร่าวๆ

K10/Mentor

04/04/2015 23:43:00
ตามนั้นครับ อยากทราบแนวเสียงทั้ง 2 ตัววว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/04/2015 17:43:10
CIEM KAISER 10 กับ UM MENTOR นั้นโทนเสียงคล้ายกันอยู่บ้างครับ เรื่องการเเยกชิ้นนี่สูสีกันมากๆครับ

KAISER 10 จะให้เสียงที่อิ่มกว่า มิติด้านลึกโอบล้อมดีกว่า เละให้เบสที่นุ่มนวลและมีปริมาณมากกว่าครับ

ส่วน MENTOR จะให้เวทีที่กว้างกว่า โปร่งกว่า ประกายเเหลมพริ้วกว่าครับ

เรียกว่าเด่นกันคนละเเนวเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"CIEM KAISER 10 / UM MENTOR อยากทราบแนวเสียงคร่าวๆ"