Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้าซื้อเพลงไทย Hi-res ครับ

เอก

04/04/2015 23:24:07
คือตอนนี้ฟังที่ rip จาก cd 16 bit กับพวก เพลงสากล 24 bit ทั่วไป ก็มีเพลงเยอะมากแล้วครับ ทั้งไทย สากล ครบๆเลย เก่าใหม่ แต่ พวกเพลงไทยใหม่ๆ ที่เค้าพึ่งออก single มา เราจะซื้อจากไหนได้บ้างครับ ในรูปแบบ hi res

เพราะ single ไม่รู้เค้าจะออกมาเป็น cd ไหม ไม่อยากรอด้วย มีขายเป็นไฟล์เพลงไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

paopy2iiam

05/04/2015 10:10:10
2
พี่ไทยเราไม่มี Hires ครับ (24/96)
ยังไงก็ต้อง RIP Cd คุณภาพสุงสุด
ถ้า Single ไทย ผมก็ซื้อจาก iTune นี้แหละ
เดี๋ยวนี้เริ่มมี Master iTune ให้เห็นบ้างแล้ว อาทิ
มุม - ลิปตา ตู่
ละอองฟอง - อลบ. เรา
Sqweez Animal - Secretive
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถ้าซื้อเพลงไทย Hi-res ครับ"