Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Grado SR60i เสียงติดๆดับๆข้างซ้าย ส่งซ่อมได้มั้ยครับ

Chair_b

16/03/2015 22:39:52
43
เป็นหูตัวแรกที่ซื้อที่มั่นคง digital gateway 4ปีได้แล้วมั้งครับ กับคุณแพะ ขาดประกันแล้ว ช่วงหลังขยับไปฟังตัวอื่นๆ ที่หามาเพิ่มเรื่อยๆ Marshall monitor, HD650, AKG701 แต่วันดีคืนดีก็จะหยิบเจ้า SR60i มาฟัง ยังประทับใจกับเสียงของมัน และ รู้สึกคุ้มกับมันจากวันแรกที่เบี้ยน้อยซื้อตัวนี้มาจำได้ว่าตอนเลือกซื้อมายังไม่ค่อยรู้จักแบรนด์ Grado แต่บังเอิญไปลองฟังจากรัาน istudio Fortune ตอนนั้นที่ Fortune ของหมดพอดี เลยsearch net จนรู้ว่ามีขายและรู้จักกับร้านมั่นคง รู้สึกคุ้มมาก เมื่อเทียบกับราคา วันนี้หยิบมาฟัง เสียงข้างซ้าย ติดๆดับๆ อยากสอบถามว่า ยังฝากร้านมั่นคงส่งซ่อมได้มั้ยครับ หรือมีร้านไหน ที่เค้ารับซ่อมได้ครับ เสียดายนะครับ TT
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

16/03/2015 22:55:13
4,290
ขอบคุณมากๆๆครับที่ติดตามกันมาตลอด 555 สำหรับหูฟัง Grado ส่งมาได้เลยครับ เดี๋ยวผมให้ช่างตรวจเช็คให้ ถ้าเสียอาการเล็กๆน้อยๆแก้ไขได้ครับ แต่ถ้าเป็นที่ไดรเวอร์ก็จะมีค่าใช้จ่ายส่วนหนึ่งครับ ยังไงส่งสาขาที่สะดวกได้เลยนะครับ 55
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Chair_b

16/03/2015 23:15:36
43
ขอบคุณมากๆๆเช่นกันครับ ^^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Grado SR60i เสียงติดๆดับๆข้างซ้าย ส่งซ่อมได้มั้ยครับ"