Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเรื่องแอมป์พกพาหน่อยครัว

alanvaltz

15/03/2015 11:37:48
0
แอมป์ประจำตัว.headstage arrowเจ๊งเลยหาตัวใหม่ครับ
เลยอยากทราบว่า

1.ถ้าหากส่งไปแลกซื้อตัวใหม่(เขารับตัวเก่าไปเทริ์นลดราคาตัวใหม่ได้). จะมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าใหร่(ค่าแอมป์อย่างเดียวก็8000++ละ) รอนานประมาณกี่เดือน
http://www.headstage.com/Arrow-5G/Headstage-Arrow-5N::10144.html

2.มีตัวไหนยี่ห้อไหนขนาดประมาณเดียวกันรึเปล่า

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/03/2015 12:18:02
1,057
ค่าส่งไปราวๆ 2000 บาทครับ และอาจจะโดนภาษีตอนรับแอมป์ตัวใหม่เข้ามา และยังไม่รวมค่าส่งสินค้าถ้าทางนั้นคิดก็อาจจะโดนอีก 30 - 50$ ครับ

ส่วนแอมป์รุ่นอื่นๆของร้านก็จะมีตระกูล ALO ครับ อย่างเช่น National+ ตัวใหม่ที่ใ้เสียงที่เปิด อิมเเพ็คเเรง หัวโน๊ตชัด รายละเอียดสูง ฟังสนุก
หรือราคาย่อมลงมาหน่อย ก็จะมี JDS C5D ที่ให้เสียงเคลียร์ เบสกระเเทกกระทั้น บาลานซ์ค่อนข้างดี และยังมีภาค DAC ในตัวด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำเรื่องแอมป์พกพาหน่อยครัว"