Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตอบหน่อยครับ เกี่ยวกับ e888

อ๋อง

18/12/2006 03:45:45
หูฟังตัวนี้เฮียสั่งมาจากไหนครับ
  ทำที่จีนหรือญี่ปุ่นครับ
ผมสั่ง ebay มากล่องไม่เห้นเหมือนที่เฮียขายเลยครับ (made in phillipin) แต่ก็ของจริงครับ  
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/12/2006 09:31:26

Made in China ครับ

ตอนนี้เท่าที่รู้ Made in Japan มันไม่มีเหลือหลอแล้ว นอกจากเป็นสต๊อคเก่าน่ะครับ

ในเรื่องการผลิต เค้าก็ยังถือว่า China ดีกว่าภูมิภาคอื่นๆ (เค้าว่ากัน) พวก Cambodia หรือ Viatnam เค้าก็ว่าเป็นรอง China 555

สมัยก่อนสินค้า made in china เราจะรู้สึกว่ามันห่วย แต่เดี๋ยวนี้โลกเปลี่ยนไป พอได้ยิน Made in China ดีใจแทบตาย 5555

แปลกพิลึก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ตอบหน่อยครับ เกี่ยวกับ e888"