Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

beats tour กับ monster turbine เสียงมันต่างกันยังไงหรอครัช

นะครับนะ

10/03/2015 23:51:09
หูฟัง beats tour กับ monster turbine เสียงมันต่างกันยังไงหรอครัช ราคาด้วยอ้ะครัช วันนี้ไปลองฟัง beats มาชอบมาก คือมีเบส เสียงกลางแหลมก็ไม่โดนกลบ. พอมาหา beats tour รีวิวในเน็ต เห็นมีคนเทียบกับmonster turbine บอกว่ากลางแหลมดีกว่า มันจริงหนอครับ แล้วตัวนี้ถูกกว่าบีทหรีอเปล่าครับ คือผมยังไม่เคยลองตัวนี้เลย แล้วประมานเท่าไรหรอคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

12/03/2015 18:52:16
1,057
สองรุ่นนี้เด่นเรื่องเบสด้วยกันทั้งคู่ครับ
beats tour เวอรืชั่นล่าสุดนั้นเสียงเปลี่ยนไปมากทีเดียวครับ จะให้โทนเสียงที่เคลียรืเเละกระจ่างกว่า turbine ครับ

ส่วน monster turbine จะให้เบสลูกใหญ่กว่า เเละให้เเรงปะทะที่ดีกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"beats tour กับ monster turbine เสียงมันต่างกันยังไงหรอครัช"