Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เวปใหม่เฮียจะมีช่องเลือกยี่ห้อ, รุ่น, เปรียบเทียบ ฯลฯ ไม๊ครับ

BoyBrinks

10/03/2015 08:53:58
8

เวปใหม่เฮียจะมีหน้าให้คลิ๊กเลือกยี่ห้อสินค้าพร้อมแยกย่อยเป็นรุ่นออกไปอีกภายในหน้าเดียวกัน (เหมือนคลิ๊กเลือกหมวดหมู่เพื่อตั้งกระทู้) และคลิ๊กเลือกเพื่อเปรียบเทียบข้อมูลทางด้านเทคนิคของตัวสินค้า (เหมือนการเปรียบเทียบมือถือ) เผื่อกรณีไปได้ข้อมูลยี่ห้อและรุ่นจากเวปต่างประเทศแล้วชอบจะได้มาคลิ๊กป้อนข้อมูลยี่ห้อพร้อมรุ่นว่าร้านเฮียมีหรือไม่ ประมาณนี้ไม๊ครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

10/03/2015 12:48:07
4,290
ผมทำที่ดีไปกว่านั้นอีกครับ คือมีตัวกรอง filter ที่ละเอียดและแนะนำได้ตรงจุดกว่าการเทียบสเปคครับ

การเปรียบเทียบสเปคสำหรับหูฟังหรือลำโพง bluetooth ส่วนมากการ compare สเปค ไม่มีผลเท่าไหร่ ไม่เหมือนพวกมือถือหรือโน้ตบุ๊คครับพี่ 555 หูฟังเท่าที่ขายๆกันมา พวกความต้านทานและความไว ใช้เปรียบเทียบยากครับ 555

แต่รับรองว่าพี่บอยถูกใจแน่ๆๆครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

BoyBrinks

10/03/2015 15:28:17
8
เคลียร์ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เวปใหม่เฮียจะมีช่องเลือกยี่ห้อ, รุ่น, เปรียบเทียบ ฯลฯ ไม๊ครับ"