Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวรสอบถาม จะพาเจ้า Soundlink mini ไปเที่ยวจะใส่กระเป๋าโหลดใต้เครื่องได้มั้ยครับ

พารินซิโอ

09/03/2015 00:52:21
ผมอยากจะพาเจ้า Soundlink mini ไปเที่ยวตปท.เป็นเพื่อน
คุณแม่บังเกิดเกล้าบ่นมาว่าเอาไปทำไม (แหม ตอนอยู่โรงแรมก็ขอฟังนิดนึงบ้างอะไรบ้าง)

คราวนี้ไปอ่านเจอมาว่าเค้าไม่ค่อยอยากให้เอาพวกเครื่องใช้ไฟฟ้าที่มีแบตเตอรี่โหลดไปใต้เครื่อง
แต่มันก็ไม่ใช่เบาๆ ขี้เกียจจะแบกขึ้นเครื่องเป็น carry-on ไปอ่ะครับ
อยากจะทราบว่า มีใครเคยพาเจ้า mini ไปเที่ยวบ้าง แล้วโหลดไปได้มั้ยครับ

หรือว่าเห็นว่ามันไร้สาระเกินไปครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Valentine

09/03/2015 01:09:19
6
ตอนนั้นด้วยความกลัวว่าจะเปลี่ยวใจในช่วงกลางคืน ผมเคยเอา Bose M2 ใส่กระเป๋าไปเกาหลีด้วยหล่ะครับ พาเพลงไทยไปดังถึงต่างแดนกันเลยทีเดียว 555+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หมูหวาน

09/03/2015 11:32:25
573
สามารถโหลดเข้าใต้เครื่องครับ เพราะผมเคยเอา Charge 2 ไปฟังที่ฮ่องกงครับ ผ่านฉลุยจ้าา ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวรสอบถาม จะพาเจ้า Soundlink mini ไปเที่ยวจะใส่กระเป๋าโหลดใต้เครื่องได้มั้ยครับ"