Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเรื่อง full size + amp ครับ

drn

08/03/2015 15:31:08
คือตอนนี้ใช้หูฟัง MS-1 อยู่ครับคือชอบแนวซาวเสตจกว่้างๆ แยกชิ้นดีๆอะครับ พอดีจะขยับรุ่นขึ้นมา
เลยมอง MS -2 ไว้ครับ แต่ติดที่อยากตัดเสียงรบกวน กับเน้นพกพาได้ด้วย เลยดู audio-technica ATH-ES10 , beyerdynamic custom one pro ไว้ด้วยเลย อยากได้คำแนะนำอะครับ และแต่ละตัวจับคู่กับ amp อะไรดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/03/2015 15:51:18
1,057
เบื้องต้นเเนะนำให้เข้ามาลองที่ร้านดูก่อนครับ เพราะลักษณะเสียงจากหูประเภท Clode back นั้นจะต่างจากหูแบบ open ไปอีกแบบครับ และการจับคู่กับแอมป์ก็เลือกจากหูฟังเป็นหลักเช่นกันครับ อาจจะต้องรอเลือกหูใด้ก่อนเเล้วค่อยเลือกแอมป์ตามอีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำเรื่อง full size + amp ครับ"