Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุณาต สอบถาม Dock to Micro Bsb E17 K ครับ

สุมิตร ทับมี

04/03/2015 20:00:39
10
ขออนุญาตสอบถามนะครับ พอดีผมไปถอย E17K มาอยากทราบว่าสายหัวแบบนี้มีขายที่ไหนบ้างครับ จะเอามาใช้กับ Ipod Classic กับ E17K ตอนนี้ใช้แบบ mini to mini ปรับเป็น Aux แล้วมันคาใจ เลยอยากจะลองหามาใช้ดูว่าถ้ามีสายเป็นแบบนี้ แล้วต่อออกจาก DOCK ไป Micro Usb แล้วปรับเป็น USB เสียงจะต่างกันรึเปล่า หรือหากท่านใดเคยลองแล้วผลเป็นอย่างไรกรุณาแนะนำด้วยครับผม ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

สุมิตร ทับมี

04/03/2015 20:04:33
10

ลงรูปไม่ติด ขอลงรูปเพิ่มเติมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขออนุณาต สอบถาม Dock to Micro Bsb E17 K ครับ"