Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Heir audio 3.ai กับ MX985 เสียงต่างกันมากไหมครับ

pot_simple

21/02/2015 17:16:43
0
ตัวผมเคยแต่ลองฟังเสียงของ MX985 ก็รู้สึกว่ามันค่อนข้างจะครบเครื่องคือชอบเลย เบสหนัก สเตจกว้าง ชิ้นดนตรีชัด แหลมก็ไปได้ไกล
ติดตรงที่ใส่แล้วไม่กระชับหูอย่างเดียว ทีนี้พอได้อ่านรีวิวของ Heir audio 3.ai ก็รู้สึกสนใจขึ้นมานิดหน่อย แต่ยังไม่เคยได้ฟังเสียง
และราคาก็ต่างกันพอสมควรจึงอยากถามท่านที่เคยฟังทั้ง 2รุ่นนี้แล้วว่า

1.แนวเสียงต่างกันมากไหมครับ Heir audio 3.ai กับ MX985
2.หูฟังที่ให้เสียงใกล้เคียงกับ MX985 ในงบไม่เกินหมื่นต้นๆมีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ เอียบัดหรืออินเอียก็ได้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

21/02/2015 19:18:14
1,057
MX985 นั้นจะให้เสียงร้องที่สดและเด่นชัดกว่าครับ รวมไปถึงเวทีเสียงที่กว้างกว่าเล็กน้อย

ส่วน Heir audio 3.ai จะออกเเนวร็อคๆหน่อย แหลมคมชัด เบสลูกโตและอิมเเพ็คเเรงดี
เหมาะกับฟังเพลงที่เน้นจังหวะสนุกๆหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Heir audio 3.ai กับ MX985 เสียงต่างกันมากไหมครับ"