Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

boy

20/02/2015 15:37:51
วันนี้ผมมีวิธีแตกไฟล์ cue. มาบอกครับ ง่ายๆกับโปรแกรมทีมีอยู่คือ jriver ครับ

เปิดโปรแกรมขึ้นมา คลิ๊กคำว่า playlist ทางซ้ายมือ แล้วลากไฟล์ cue. ไปวางไว้แล้วไม่ต้องตกใจมันจะไม่ขึ้นไฟล์เพลง ไฟล์เพลงมันจะไปขึ้นที่ playingnow ครับพร้อมๆกับมันจะเล่นเลย ให้เราคลิ๊กที่playnow แล้วจะเห็นไฟล์เพลงโชว์ คราวนี้เราจะแปลงไฟล์อะไรก็ตามสะดวกครับ มันยอดเยี่ยมตรงที่ไฟล์เรา บิทเรทเท่าไหร่ ก็จะได้บิทเรทตามนั้นครับ หาวิธีทำมานาน ผมลองโปรแกรมอื่นมานานม้นได้แค่ สูงสุด16/48000 เท่านํ้น ลองดูนะครับ ถ้าวิธีนี้เก่าไปแล้ว ก็ต้องขอโทษด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

JuneyJa

20/02/2015 16:24:05
733
ขอบคุณที่แนะนำครัช
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"วิธีแตกไฟล์ cue."