Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง Sony XBA-A2 กับ Sony XBA-H3 เสียงต่างกันยังไงครับ แล้วผมควรเลือกแบบไหนดี

tonporman

12/02/2015 22:02:50
0
หูฟัง Sony XBA-A2 กับ Sony XBA-H3 เสียงต่างกันยังไงครับ แล้วผมควรเลือกแบบไหนดี ชอบฟังเพลงทุกแนวครับ เมทัล อาร์แอนด์บี อะคูสติก หมอลำ ฮิพฮอพ ป็อป บริโภคเบสแทนข้าว แยกแยะเครื่องดนตรีดีและให้รายละเอียดเสียงแหลมที่คมชัดไม่อู้ อยากทราบว่าตัวไหนทำได้ดีกว่ากันครับในแต่ละด้าน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

tonporman

12/02/2015 22:47:06
0
up
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟัง Sony XBA-A2 กับ Sony XBA-H3 เสียงต่างกันยังไงครับ แล้วผมควรเลือกแบบไหนดี"