Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังพร้อมไมค์ ราคาประมาณ5000บาทครับ

รอง

18/01/2015 10:38:25
คือผมเพิ่งซื้อโทรศัพท์Samsung note4 มาครับ แต่พอฟังเพลง เสียงที่ได้ฟังจากหูฟังนั่นแย่ถึงขั้นแย่มาก ตอนนี้ยังไม่ทราบว่าเป็นเพราะตัวเครื่องหรือเป็นเพราะหูฟัง เลยจะลองหาหูฟังดีๆมาทดสอบครับ รบกวนเฮียด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

18/01/2015 10:57:19
1,057
อาจจะทั้งคู่ครับ เเต่เบื้องต้นนั้นเปลี่ยนหูฟังก่อนน่าจะช่วยใด้เยอะเลยครับ
ลองดูพวก Sennheiser CX5.0g รุ่นใหม่ดูครับ ซึ่งจะให้เสียงที่เคลียร์กว่าซีรี่ส์เก่าพอสมควรเลยครับ ให้เนื้อเสียงที่ดี เวทีเสียปานกลาง เบสมีน้ำหนัก ออกเเนว over all ฟังเพลงใด้หลากหลายทีเดียวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังพร้อมไมค์ ราคาประมาณ5000บาทครับ"