Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Beats pro กับ Beats pro blackout ต่างกันอย่างไรบ้าง

Chittaboon

18/01/2015 08:48:45
ผมสงสัยครับว่า Beats pro กับ Beats pro blackout มีข้อแตกต่างกันเรื่องอะไรบ้าง พอดีจะตัดสินใจซื้ออยู่ครับ
เช่น
1.วัสดุแตกต่างไหม
2.เรื่องเสียงต่างกันไหม
3.เห็นบางเว็บบอกBeats pro blackout มีระบบnoise canceling แต่Beats pro ไม่มี?
และถ้าผมอยากซื้อหูฟังfull size โดยไม่ยึดติดกับBeat ผมควรซื้อตัวไหนดีครับงบ15,000บาท
แต่ผมสนใจV-modaอยู่เท่ดี แต่ผมไม่รู้เรื่องเสียงตัวนี้
รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

18/01/2015 10:54:15
1,057
1 วัสดุเหมือนกันครับ ต่างกันเเค่สีครับ
2 เสียงเเทบไม่ต่างกันเท่าไหร่ครับ
3 beats pro ยังไม่มีรุ่นไหนมี noise cancelling เลยครับ

V moda ก็เป็นหูที่ดีมากๆครับ วัสดุเเน่นหนา เเข็งเเรง ซาวด์หนักเเน่นเหมาะกับเพลง electronic มากๆครับ แนะนำให้มาลองฟังเทียบๆกันดูที่ร้านก่อนใด้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Beats pro กับ Beats pro blackout ต่างกันอย่างไรบ้าง"