Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำ dac/amp ให้หน่อยครับ

PiNePu

16/01/2015 18:15:37
รบกวนช่วยแนะนำ dac/amp + M2M ที่แบล็คกราวนิ่ง เบสติ๊บๆ ฟังสนุก แยกเสียงดี ให้หน่อยครับ จะเอามาใช้กับ Notebook ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

17/01/2015 00:15:05
1,057
ส่วนมากถ้าเป็น DAC/Amp จะไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องแบ็คกราวด์นอยซ์เท่าไหร่ครับ
เเต่ถ้าแบบบุคลิกเสียงแบบนิ่งๆด้วยเเนะนำ meridian explorer เลยครับ
ให้เเบ็คกราวด์พื้นหลังที่นิ่งสงัด และยังให้มิติเสียงที่โอบล้อมใด้ยอดเยี่ยม ดดยเแพาะรุ่นใหม่ plorer II ที่จะให้ซาวดืที่โปร่งและมีความเป็น acoustic มากกว่ารุ่นเเรกด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำ dac/amp ให้หน่อยครับ"