Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำสาย oyaide continental 5s usb ครับ

Alpha

15/01/2015 12:35:42
ใครเคยมีประสบการณ์แนะนำด้วยครับว่าเสียงเป็นไงครับ แบะถ้าเทียบกับ furutech gt2 เป็นไงครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/01/2015 18:13:58
1,057
เดี๋ยวรอท่านที่เคยเทสเทียบกันมาช่วยตอบละกันครับ ส่วนตัวยังไม่ใด้ลองoyaide continental 5s usb เลยเช่นกันครับ

ส่วน GT2 เสียงจะออกเเนวกลางๆ ให้เสียงที่เปิด เนื้อเสียงมีมวลกำลังดี ให้ซ่วด์ที่ไหลลื่น และเเบ็คกราวด์พื้นหลังนิ่งทีเดียวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำสาย oyaide continental 5s usb ครับ"