Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง Dunu DN-1000 สายขาด ร้านเฮียรับซ่อมมั้ยครับ

Shiranuii

13/01/2015 10:50:40
0
ต้องออกตัวก่อนนะครับว่าหูฟังตัวนี้ไม่ได้ซื้อร้านเฮียและซื้อมือสองต่อเค้ามาอีกทีนึง
คราวนี้เมื่อวานก่อนผมใส่เข้าฟิตเนสแล้วเผลอทำหลุดโดนลู่วิ่งตัดสายขาด ไม่ทราบว่าจะซ่อม+เปลี่ยนสายได้มั้ยครับ
ค่าซ่อม+ค่าสายทางผมยินดีออกเงินให้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

13/01/2015 11:40:50
39
ตอนนี้ที่ร้านยังไม่ได้รับซ่อมเลยครับ เพราะที่ร้านยังไม่มีช่างซ่อมเลยจ้า T T

แต่ถ้าพร้อมรับซ่อมเมื่อไรจะประกาศให้ทราบเลยครับ งานนอกงานใน รับหมดแน่นอนจ้า...แบ๊ะๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟัง Dunu DN-1000 สายขาด ร้านเฮียรับซ่อมมั้ยครับ"