Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Muey muey

07/01/2015 21:50:47
0
อันไหนเสียงดีกว่ากัน ถ้าเอา 2ตัวนี้ไปต่อกับ ak240 แล้วเสียงมันดีขึ้นจริงหรือปล่าว รบกวนผู้ที่เคยลองหรือใช้อยู่ช่วยบอกด้วย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Man in Black

07/01/2015 22:49:02
7
อยากลอง aurender flow มากครับ แต่ปัจจุบันใช้ ak240 กับ hugo อยู่เสียงดีขึ้นแน่นอนแต่ขึ้นกับ Source และ headphone ด้วย บางตัว/บางเพลงเห็นชัด บางตัวไม่ชัดนัก

แต่ถ้าต่อ balanced ก็ยังตอบไม่ได้เพราะยังไม่มี headphone ตัวใหญ่ที่ต่อ balanced กับ ak240 แต่กำลังจะได้ลองล่ะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

dekakeyoo

07/01/2015 23:58:29
9
แนะนำให้ลองเองเพราะน่าจะมีความชอบส่วนตัวมาเกี่ยวข้องด้วย เพราะมันไม่ได้เหมือนเดิมแต่ดีขึ้นทุกอย่าง มันมีส่วนที่ดีขึ้น และส่วนที่เรียกได้ว่าแตกต่างออกไปครับ

ไอ้ผมก็ดันไม่ชอบส่วนที่มันทำให้คาแรกเตอร์ของเสียงมันต่างออกไปจากต่อตรง ผมเลยไม่ได้ซื้อมา

พอดีมีคนใจดีให้มาลองใช้ 2 วัน ลองกับ VE6 XC ผมไม่ถูกใจครับ ส่วนตัวล้วนๆ

ผมยังไม่เคยลองกับฮิวโก้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Hugo เทียบกับ Aurender Flow"