Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ผมเจอเฮียตัวเป็นๆแระ. หยิกแก้มไป2ที เย๊ยยย นี่ไม่ใช่เฮียตัวจริง สาบานตัวหน้าป้ายไฟเบย

kwongsawan

31/12/2014 16:32:59
วันนี้จริงๆต้องทำงานอยู่ที่บ้าน ใจก็นึกว่าอุปกรณ์ที่สั่งมาซ่อมงานมีไม่ครบจะซื้อที่ไหนได้ ในหัวคิดแว็ปคำว่า บ้านหม้อเข้ามา เข้าแอพนกแอร์ อีเ้ย ค่าเครื่องบินพันนิดๆ ผมนี่คว้ากุญแจรถขับไปขึ้นเครื่องที่อุดรเลย ถึง กทม ปุ้ปลืมไปบ้านหม้อแม่งส?ปิดปีใหม่ เวร เคว้งดิ แอ่ะจำได้ เฮียบอกว่าสาขาพารากอนเปิด นี่ตรงดิ่งเลย เดินวน7รอบกว่าจะหาร้านเจอ คนบ้านนอกครับ เอาอะไรมากมาย มานึกว่าจะเจอเฮีย แต่เจอพี่เบียสยืนใส่แว่นโอ๊คลี่รุ่นจูเรียส (ขอซื้อแว่นต่อได้ไหมครับ)ทำหน้าตาเหมือนตัวเองเป็น ทอมครุย แหม่ะ หล่อเกิ๊น แล้วไม่ผิดหวังกับบริการครับ ถึงแม้คนจะแน่นเต็มร้าน แต่ได้ลองหูฟังที่อยากได้3ตัว สรุปที่ HD700ครับ จบ 19900บาทวันจันทร์โอนมาสอยตามระเบียบ พี่เบียสบอกซื้อไปเลยครับ ราคาโคตรคุ้ม เสียงดีจริงๆ พี่เบียสถามเสพเบสมากไหม ผมบอกว่าไม่เท่าไร จบเลยตัวนี้ แต่ผมบอกพี่เบียสไปว่า ผมใช้ V-Moda M100พี่เบียรสหันมา โคตรเสพเบสเลยครับนั้น ฮากลิ้ง ขอบคุณร้านมั่นคงสำหรับบริการดีๆครับ ขอบคุณพี่เบียสครับ ขอบคุณเฮียที่ทิ้งร้านจึงไม่ได้เจอกันครับ #ลูกค้าจากหนองคาย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

KWongsawan

01/01/2015 22:16:21
0

ผมเจอเฮียตัวเป็นๆแระ.
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

01/01/2015 23:24:12
4,290
555 เดินวนไปวนมา เดี๋ยวขี้คร้านจะเจอผมจนเบื่อล่ะครับ 555 คราวหน้าแวะไปอัมรินทร์ซิครับ ผมอยู่ประจำแถวๆๆนั้นมากกว่าพารากอนครับ สาบานต่อหน้าไฟจอ LED ห้างพารากอนเลยครับ 555

ปล.วันหลังเจอเจ้าเบียสหักคอขอซื้อแว่นต่อเลยครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

KWongsawan

03/01/2015 11:47:50
0
ขอบคุณครับเฮีย วันจันทร์-อังคารนี้ ถ้าเคลียงานเสร็จเร็วจะโอนเงินไปซื้อ HD 700 ครับ ว่าแต่ตัวที่โชว์นี้ไม่เคลียแร้นท์ด้วยเหรอครับอิ อิ อยากได้ของราคาถูก ส่วนแว่นพี่เบียส ถ้าคราวหน้าเจอจะขอหักคอซื้อต่อแน่ๆครับ รุ่นนี้มันเท่ห์มาก ผมเคยมีรุ่นนี้แต่เป็นเวอร์ชั่น Ducati เพื่อนเห็นเท่านั้นแหละ มันด่าเลย มรึงขี่BMWเสือกมาใส่แว่น Ducati ทำไม แล้วมันก็คว้าไปวางเงินไว้1หมื่น ผมนี่ยืนขึ้นเลย สาบานต่อหน้าไฟร้านเฮียเลยครับ ว่ารุ่นนี้ใครใส่ก็หล่อ ดูพี่เบียสดิ ใส่จนหล่อได้ พ่อคู๊ณณณณ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ผมเจอเฮียตัวเป็นๆแระ. หยิกแก้มไป2ที เย๊ยยย นี่ไม่ใช่เฮียตัวจริง สาบานตัวหน้าป้ายไฟเบย"