Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่ท่านไดยังไม่นอนขอวิํธีสแกนฮาดดิส ipodทำอย่างไรครับ

boonto

22/12/2014 23:44:20
10
ขอความรู้หน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

SounDFeVeR

23/12/2014 08:02:28
0

ตามคลิปเลย เริ่มแรกก็หาโปรแกรมมาติดตั้งลงไว้ก่อน hd tune pro เสร็จสรรพหลังเปิดแล้วเลือกฮารดดิสที่เราต้องการแสกนให้เลือกเป็นฮารดดิสเป็นของไอพอดเรา ก็ทำตามคลิปเลย เลือดหมวด error scan ตอนแสกนไม่ต้องติ้ก quick scan นะครับในคลิปจะติ้ก กดแสกนที่เหลือก็รอเวลาครับ เสร็จผลออกมาก็แคปหน้าจอ หรือเซฟออกมาเป็นไฟล์รูปได้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"พี่ท่านไดยังไม่นอนขอวิํธีสแกนฮาดดิส ipodทำอย่างไรครับ"