Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

CTM

12/12/2014 12:07:27
คืออยากทราบว่า ciem รุ่นต่างๆเนี่ย เสียงมันแตกต่างจากตัวจริงมากมั้ยครับ
เคยลองฟังที่เรือธงมา รู้สึกว่าเสียงมันยังไม่สมคำกล่าวขานอ่ะครับ เหมือนมันยังไม่สุดยังไงยังงั้นเลย
หริอผมรู้สึกไปเองคนเดียว - -*
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

tim38416

12/12/2014 12:33:35
2
ขึ้นอยู่กับจุกมั้งครับ ผมมีแค่สองตัวนะ ที่ใช้มา jh10x รู้สึกแนวเสียงเหมือนตัวเดโม แต่กับ k10 ไปนั่งฟังเทียบกันเล่นๆเมื่อวันก่อน ผมว่าแนวเสียงมันไม่ค่อยเหมือนตัวเดโมอะ ไม่รู้พี่ๆคนอืื่นรู้สึกเหมือนกันรึป่าว เดาว่าน่าจะเป็นเพราะจุกด้วยอะครับ

แต่ถ้าลองเดโมแล้วยังไม่โดนก็ไม่ควรทำครับ เสียงที่คนอื่นว่าดีอาจจะไม่ดีาำหรับเราก็ได้ แต่ถ้าชอบตัวเดโมมากๆ ก็มีโอกาสชอบเดโมมากกว่าตัวจริงครับ 555 สรุปทำ ciem ต้องเสี่ยง

รายละเอียดเสียงตัวจริงดีกว่าเดโมอยู่แล้วครับ แต่แนวเสียงอาจคลาดเคลื่อนได้ขึ้นอยู่กับจุกที่ลองกับความฟิตครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

CTM

12/12/2014 13:41:52
ผมชอบความโปร่งและเสียงสูงเลยลอง miracle รู้สึกมันยังไม่ใช่
เลยอยากถามว่าเสียงสูง miracle ตัวจริงไปได้ไกลกว่านี้มั้ยครับ
หยิกหู 0
"ตัว demo ciem"