Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำพี่ๆสำหรับหูฟัง+small talk ของโทรศัพท์ android หน่อยครับ

kitti

04/12/2014 10:57:47
สวัสดีครับ พอดีกำลังตามหา smalltalk ตัวนึงสำหรับ galaxy note2 อยู่แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องมากนักเลยอยากขอสอบถามหน่อยครับ สิ่งที่ต้องการคือ
1 รับสายวางสายได้
2 ตอนฟังเพลงเพิ่มเสียงลดเสียงได้ ถ้าเปลี่ยนเพลงได้ด้วยจะดีมากครับ
3 in ear
4 ราคาไม่เกิน 2000
ส่วนเรื่องเสียงก็ไม่ได้เจาะจงอะไรมากครับ ผมฟังเพลงแนวทั่วๆไป ขอบคุณมากน่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

04/12/2014 13:13:50
1,057
ถ้าแบบที่ใช้กับ android ได้ตอนนี้มี Soul Jax ครับ
เป็นหูฟังที่ให้เบสเเน่น ฟังสนุก เเละก็มีหน้าตาที่สวยงามทันสมัยมากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำพี่ๆสำหรับหูฟัง+small talk ของโทรศัพท์ android หน่อยครับ"