Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Beats Studio ใกล้จะออกตัวใหม่หรือยังคะ

CyberRipper

20/11/2014 11:25:29
0
เมื่อวานไปดู Beats Studio v2 มาค่ะ ตอนแรกจะซื้ออยู่แล้ว พนักงานขายมาบอกว่าออกมานานแล้ว
เลยกลับบ้านมาลองๆหาข้อมูลดู เจอว่ามันออกมาเกือบปีแล้ว กลัวว่าถ้าซื้อตอนนี้ เดี๋ยวถ้ามีตัว design ใหม่ออกมาหลังจากนี้แล้วจะเสียดาย

ไม่ทราบว่ามีใครพอจะทราบเวลาที่ตัวใหม่จะออกบ้างหรือเปล่าคะ ปกติ Beatsเค้าออกตัวใหม่เป็นช่วงเดือนใหม่ไหนบ้าง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Nickky18

20/11/2014 13:01:18
9
ที่จะออกใหม่เร็วๆยังไม่มี studio หรอกครับ น่าจะมีแค่ตัว wireless ถ้าชอบก็ซื้อไปก่อนก็ได้ครับ งบขนาดนี้ลองศึกษาตัวอื่นดูด้วยก็ได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Beats Studio ใกล้จะออกตัวใหม่หรือยังคะ"