Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เมื่อดนตรี Electronic รวมเป็นหนึ่งกับ Acoustic อย่างกลมกลืน Soundscape Jazz Records

Soundscape

15/11/2014 18:51:37
124
Jacob Karlzon 3 หนึ่งในวงทริโอหัวก้าวหน้าจากสวีเดนได้นำเสนอไอเดียที่จะนำดนตรี Electronic ร่วมบรรเลงร่วมกับ Acoustic ได้อย่างลงตัวทั้งยังเสนอสไตล์ดนตรีที่เป็น Crossover ทั้ง Rock, Jazz, Electro, Funk ให้กับผู้ฟังดนตรีที่โหยหางานที่มีอัตลักษณ์เฉพาะตัวแห่งศตวรรษที่ 21 Soundscape Jazz Records เรานำเสนงานที่แตกต่างจากตลาดดนตรีทั่วไป เพราะคุณเป็นอีกคนหนึ่งที่ต้องการงานที่คู่ควรกับหูฟังตัวโปรดครับ พบกับเราได้ที่ https://www.facebook.com/pages/Soundscape-Jazz-Records/290665691116039?ref=hl

ไปฟังผลงาน More จาก Jacob Karlzon 3 ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Noppasit2314

15/11/2014 19:30:26
0
ชอบครับผมละชอบแบบนี้จริงๆเลย.... ผมไม่เก่งเรื่องแนวเพลงว่าอะไรเป็นอะไรเรียกว่าอะไรเรียกไม่ถูกครับ แต่ฟังแล้วบอกได้คำเดียวครับ โคตรชอบครับ....
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Nickky18

15/11/2014 21:10:42
9
จะว่าเพราะก็ไม่เชิงครับ ออกแนวมันส์มากกว่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Soundscape

16/11/2014 01:47:30
124
555 ชอบตรงที่ดนตรีของ Soundscape Jazz Records ทำให้คนฟังตีความกันต่างๆนาๆ เฉกเช่นเดียวกับผลงานภาพวาดศิลปินชั้นนำที่แต่ละคนมองภาพเดียวกันแล้วให้ความรู้สึกที่แตกต่างกัน ใ่ช่แล้วครับนี่คือวัตถุประสงค์ค่ายเพลงของเราที่จะนำเสนอผลงานในเชิงศิลปะแบบนี้

และเชื่อไม๊ครับว่าคนทีฟังงานเหล่านี้แล้วเข้าใจ ระบบความคิดจะเปลี่ยนไปทันทีเพราะจะเริ่มมีการทำงานเชิงความคิดที่ลึกขึ้น ยิ่งฟังมากขึ้นระบบความคิดจะซับซ้อนและมีผลต่อการทำงานเชิงสร้างสรรค์ที่ท่านทำอยู่ ไม่เชื่อลองฟังอีกซักระยะครับแล้วท่านจะเห็นการเปลี่ยนแปลงทางความคิดของตัวท่านเอง

หยิกหู 0
แจกหู 0
"เมื่อดนตรี Electronic รวมเป็นหนึ่งกับ Acoustic อย่างกลมกลืน Soundscape Jazz Records"