Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เอียร์บัด Sony MDR-E888 แบบไหนเสียงดีที่สุด

oldsmobile

13/11/2014 20:52:57
4

อยากทราบความคิดเห็นท่านที่เคยลอง เคยฟัง และเคยครอบครอง เจ้าตองแปด ตัวดังกล่าว ท่านคิดว่าแบบไหนเสียงดีที่สุด
ในความคิดเห็นของท่าน จากประสบการณ์ที่ผมได้ฟังมา ส่วนตัวผมยกให้ตัว Japan แจ็คเข็มครับ และตัว Japan แจ็คเข็ม
แต่ละตัวเสียงก็ดีไม่เหมือนกันด้วยซิครับ เลยทำให้ผมงง เลยลองมาถามความคิดเห็นท่านอื่นบ้างว่าเป็นเหมือนผมมั๊ยครับ อิอิ..
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Pi-ga-suS

14/11/2014 10:22:21
0
หูฟังMade in เดียวกันเสียงยังไม่เหมือนกันเลยครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เอียร์บัด Sony MDR-E888 แบบไหนเสียงดีที่สุด"