Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเรื่องเสียงของ ath-im50 ครับ

Crimsonboy

11/11/2014 00:54:48
ซื้อมาแล้วครับ ส่วนตัวรู้สึกชอบเบสมากครับ แต่รู้สึกแปลกๆกับเสียงแหลมนิดหน่อย เบิร์นสักนิดน่าจะดี

ตัว im 50 นี่ควรจะเบิร์นประมานกี่ชั่วโมงหรอครับ

เพราะรู้สึกว่า เสียงมันตีกันมั่วๆอยู่อ่ะครับ เหมือนยังแยกชิ้นดนตรีไม่ค่อยออก

ออกแคบๆไปนิด หรือว่าเป็นแนวเสียงของมันอยู่แล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Sarikanon

11/11/2014 01:09:49
15
แคบไปนิด นั้นสไตล์มันเลยครับ IM70 ที่ผมใช้ผมยังรู้สึกแคบเลย แต่มันแคบแบบสไตล์ใช่เลย มันส์สสสส

ไม่ได้ดาร์กแบบแคบๆๆมัวๆๆจนเกินไป Overall ดีครับ

ฟังไปเรื่อยๆครับทีตีกันมั่วๆจะดีขึ้นเองครับ เสียงแหลมก็เหมือนกัน จะดีขึ้นอีกเลยน้อย แต่ยังกุด เหมือนเดิม -_-"

จะดีขึ้นมากหรือน้อย ตามแต่ประสิทธิ์ภาพตัวหูฟังเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

crimsonboy

11/11/2014 12:52:53
0
ที่จริงแล้วชอบเสียงเบสมากครับ ฟินเลยทีเดียว

แต่ว่าติดฟังพวกไวแสงน่ะครับ เลยคิดว่าแหลมมันไม่สุด

ถ้าเสียงแหลมมันไปสุดๆกว่านี้ล่ะก็.....

ราคาก็คงแพงกว่านี้ 5555555

ตอนนี้ ดูตัว ostry อยู่น่ะครับ ใครทราบแนวเสียงรบกวนช่วยแนะนำทีครับ

หรือกำลังรอสายอัพของ im50 อยู่ครับ เล็งอยู่
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามเรื่องเสียงของ ath-im50 ครับ"