Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องแพดหูฟัง bose oe1

pam-sun

08/11/2014 17:13:57
1
สวัสดีครับ ผมใช้ bose oe1 คือตอนนี้แพดเริ่มเปื่อยแล้ว T_T จะเปลี่ยนก็แพงเหลือเกิน (พันกว่าบาท) ไม่มีงบ ตังหมดๆๆๆและแอบเสียดายตัง T_T
ก็เลยอยากสอบถามว่า ถ้าผมเย็บแพดขึ้นมาเอง (แม่ผมน่าจะเย็บให้ได้) จะต้องระมัดระวังเรื่องอะไรบ้างไหม และมันจะมีผลกระทบเรื่องเสียงมากน้อยเพียงใด หรือว่าผมควรเปลี่ยนกับศูนย์ดีที่สุดครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/11/2014 17:56:07
1,057
ถ้าจะเอาแบบใส่ได้พอดียังไงก็เเนะนำให้ส่งเปลี่ยนที่ศูนย์มากกว่าครับ
เพราะส่วนโค้ง และชนิดเเพ็ดฟองน้ำนั้นก็มีผลต่อเสียงอยู่เหมือนกันครับ

หรือถ้าลองเย็บเองเเล้วมีต้นทุนในการทำที่ไม่สูงมากนักก็อาจจะลองทำดูก่อนได้ครับ น่าจะประหยัดไปได้พอสมควรครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

pam-sun

10/11/2014 07:31:41
1
เป็นแค่แผนการเฉิยๆ เพราะเสียดายตัง แต่ไม่รู้ว่าจะไปหาหนังที่นิ่มขนาด bose ได้จากไหน T_T
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องแพดหูฟัง bose oe1"