Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ต้องการจะขาย Shure e2c แต่มีปัญหานิดหน่อยครับ(อาจจะไม่หน่อย)

pondkungz

16/05/2007 11:24:03
คือ มี e2c อยู่ครับ สภาพใหม่กิ๊ก จะขายอ่ะครับ เพราะไม่ใด้ใช้แล้ว (หูฟงไม่มีปัญหาอะไรซักอย่าง แต่พอดีซื้อ KOSS PortraPro มาแล้ว ใช้แต่เจ้านี่อย่างเดียวเลยครับ)

แล้วปัญหาก้คือ
ตอนนีมาทำงานที่ กทม คับ แต่เดิมซื้อมันมาที่เชียงใหม่ เลยไม่ได้พกกล่องอะไรมันมาซักอย่าง
แล้วที่สำคัญคือ ประกันครับ ที่กล่องที่ผมดูมา จำได้ว่าไม่มีสติ๊กเกอร์ของมหาจักรครับ ผมซื้อหูฟังตัวนี้มาจากห้างที่เชียงใหม่ครับ จากร้านที่ดังมากร้านนึงที่เชียงใหม่ คือร้าน Neo ตอนถามเรื่องประกันเขาก้บอกว่ามี 2 ปีเหมือนทั่วไปคับ

คำถามคือ ถ้าผมจะขายเนี่ย แต่ผมมีแต่ หูฟัง บวกฟองน้ำ(ยาง) อะไหล่ ครบเซท 9 คู่ (3 แบบ แบบละ 3 ไซส์)
กระเป๋าพก ใส่หูฟัง(ที่แถมมากะตัวหู)

พร้อมประกัน(คิดว่าน่าจะของร้านที่เชียงใหม่) อีกราวๆ ครึ่งปีครับ

จะมีใครสนใจไหมครับ
ผมขอตั้งใว้ที่ 2400 บาทถ้วนครับ
ปล.กล่องและคู่มือต่างๆ ยินดีจะส่ง ไปรษณีไปให้ครับ เมื่อผมกลับเชียงใหม่แล้ว(สิ้นเดือนนี้ครับ)

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

อภิชาติ

19/05/2007 01:52:22
ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ อยู่เชียงใหม่ หรือติดต่อกลับ อภิชาติ 0840459495 ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ต้องการจะขาย Shure e2c แต่มีปัญหานิดหน่อยครับ(อาจจะไม่หน่อย)"