Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ซ่อมเครื่องเสียง Bose

June

27/10/2014 13:59:10
คือว่าซื้อเครื่องเสียง Bose มาจากเมกา แล้วลืมว่า ไฟฟ้าที่บ้านเรามันใช้แรงสูงกว่า พอดีลืมดูแล้วเอาไปเสียบปลั้ก น่าจะช็อต ควรจะเอาไปส่งซ่อมที่ไหนดีค่ะ
หรือว่าต้องทำยังไง ปรึกษาหน่อยค่ะ
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

พิชิต จงเจริญมั่นคง

24/05/2018 12:51:17
อ้างอิง : ซ่อมเครื่องเสียง Bose - June

คือว่าซื้อเครื่องเสียง Bose มาจากเมกา แล้วลืมว่า ไฟฟ้าที่บ้านเรามันใช้แรงสูงกว่า พอดีลืมดูแล้วเอาไปเสียบปลั้ก น่าจะช็อต ควรจะเอาไปส่งซ่อมที่ไหนดีค่ะ
หรือว่าต้องทำยังไง ปรึกษาหน่อยค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

MacMania

24/05/2018 13:23:17
0

น่าจะส่งซ่อมที่ บ.อัศวโสภณได้นะครับ แต่ที่เคยได้ยินมาค่าซ่อมของเครื่องที่นำเข้ามาเองอาจจะแพงกว่าเครื่องที่
ซื้อในประเทศไทย ลองสอบถามดูอีกทีนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ซ่อมเครื่องเสียง Bose"