Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามเรื่องสาย AudioQuest ครับ

หาสายอัพหูครับ

13/10/2014 17:23:51
อยากสอบถามความต่างของสายยี่ห้อ AudioQuest 3.5to3.5 3 ตัวนี้ครับ ถ้านำมาอัพเกรดเป็นสายหูฟังจะมีความต่างกันเยอะไหมครับ 1)Golden Gate 2)Big Sur 3)Sydney เรียงตามลำดับราคาเลยครับ ต่างกันแบบฟังแล้วรู้เลยไหมครับหรือต้องเพ่งถึงจะเห็นความแตกต่าง พอดีสนใจจะหาสายมาอัพเกรดหูฟังครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/10/2014 23:48:46
1,057
ถ้าเป้นเเบรนด์เดียวกันก็จะไล่เรียงตามรุ่นเลยครับ
ยิ่งรุ่นสูงขึ้นคุณภาพก้จะดีขึ้นตามลำดับเลยครับ
โดยฟังเทียบกันได้ไม่ยากนักครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอถามเรื่องสาย AudioQuest ครับ"