Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำค่ะ ก้านหูฟัง Beats Mixr หัก

์Nedthay

08/10/2014 00:40:30
หูฟัง Beats Mixr อยู่ดีๆ ก้านหักซะงั้น T^T ซื้อมาได้ 2-3 ปีแล้วคะ (สมัย dynamic เป็นตัวแทนจำหน่าย) ขอคำแนะนำหน่อยค่ะว่าจะทำยังไงดี จะซื้อใหม่เรากลัวเสียงมันจะไม่เหมือนเดิม (เคเบิล monster ของ beats หมดสัญญากันแล้ว เลยหวั่นนิดๆ ) ขอบคุณพื้นที่มากๆ เลยค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/10/2014 04:41:33
1,057
ถ้าเป็นรุ่นนี้ตอนนี้ยังไม่มีอะไหล่แบบตรงรุ่นขายเลยครับ และทางบริษัทเเม่ก็ยังไม่มีนโยบายจำหน่ายอะไหล่เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำค่ะ ก้านหูฟัง Beats Mixr หัก"