Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

er6i ที่ร้านถ้ามีปัญหาแล้วจะส่งไปเคลมที่เมืองนอกได้ป่าวคับ

พรเทพ

13/05/2007 22:55:10
สมมุติว่าผมใช้อยูแล้วสายมันเกิดขาดในขึ้นมา แล้วยังงี้ผมจะ
สามารถส่งไปเคลมที่ usa ได้รึเปล่าครับ
เรียกไม่ถูกเหมือนกันคับ ไม่แน่ใจว่า world wide waranty รึเปล่า

ปล. shure มันจะให้เสี่ยงที่ full มากกว่า etymotic รึเปล่าครับ อย่างเชนเสียงกีตาร์ไฟฟ้ายังเงี่ยครับ
ถ้า shure มันก็จะให้ที่เต็ม ๆ หน่อย แต่ว่าถ้าเป็น
ety เสียงมันจะออกบาง ๆ เหรอครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"er6i ที่ร้านถ้ามีปัญหาแล้วจะส่งไปเคลมที่เมืองนอกได้ป่าวคับ"