Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำ inear ไห้หน่อยครับ แนวต่อตรง iphone

erkark

03/10/2014 12:48:15
ต้องการหูฟังหลายแนว จังหวะดนตรีเยอะๆ อย่างเพลง radioactive,warrioes,where dam girl at,play hard,danza hudoro,good time,live for the night,international love,on top of the world,timber,you,re gonna go far, kid,zombie ไม่รู้เหมือนกันอะ ผมฟังได้ทุกแบบ ถ้ามันติดหูนะ
ฟังต่อตรง iphone เลยครับ ขอทุกระดับราคาเลย เอาตั้งแต่ร้อยยัน 3-4 พัน มีราคามือสองแนะนำก็เอาด้วย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Abruzzi

03/10/2014 13:12:33
0
Akg k375 สวยดี แต่ยังไม่เคยลองฟัง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำ inear ไห้หน่อยครับ แนวต่อตรง iphone"