Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่ๆท่านใดเคยลองฟังอินเอีย ยี่ห้อsonun ที่บอดี้เป็นไม้สายสีขาวสลับดำมั่งครับมันทำไมเสียงม

boonto

21/09/2014 11:57:14
10
เสียงมันกว้างเหมือนฟังเอียบัดเลยไม่มีความรู้สึขทึบเลยซักนิด มีเบสนุ่มๆ เสียงนักร้องก็ถอย แต่มีเนื้อเสียง มิติเสียงแสนดี

ผมหาในgooglไม่เจอเจอแต่ที่คล้ายๆ ของผมก้นมันจะยาวสายเป็นสีขาวดำคลายๆบอส-ผมซื้อมา200บาท-

ส่วนตัวผมใช้ tf10+สายโอยาเดอะ ชอบเพราะมันกว้าง เจอsonunตัวนี้เข้าไปงงเลย

ผมเคยได้ยินเสียงแบบนี้ตอนฟังเอียบบัดกับ ak100 แต่นี่sonunกับipodโฟโต้ ทำไมมันทั้งนุ่มทั้งหวานทั้งโปร่งกว้างนวลๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"พี่ๆท่านใดเคยลองฟังอินเอีย ยี่ห้อsonun ที่บอดี้เป็นไม้สายสีขาวสลับดำมั่งครับมันทำไมเสียงม"