Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่ครับ หูฟังผมซื้อมา 1 วันได้ มันมีปัญหาอ่ะครับ

Tateeboy

20/09/2014 00:29:01
0
ผมได้ไปซื้อหูฟังที่สาขา Digital Gateway มาครับ เป็นรุ่น JBL E50BT
ผมได้เช็คแต่ตัว Bluetooth ของหูฟังครับ แต่ไม่ได้เช็คสายเชื่อมหูฟัง
แล้วผมกลับมาบ้านผมก็ใช้แต่ตัว Bluetooth หลังๆอยากลองใช้สายบ้าง
พอผมเสียบ เสียงมันกลับออกแค่ข้างเดียว ดึงออกแล้วเสียบใหม่ดีๆ
ทีนี้เสียงออกดังข้างเบาข้าง เสียบใหม่อีกรอบ งวดนี้ฟังได้ (เผื่อฟลุ๊ค)
ผมลองใหม่อีกครั้ง ทีนี้ก็มาลูปเดิมๆ เสียงไม่ออกข้าง เบาข้าง
แบบนี้ผมต้องทำยังไงอ่ะครับ หูฟังอันแรกเลยด้วย T T
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

20/09/2014 11:22:07
4,290
นำไปที่ร้านเลยครับ ไม่ต้องกังวลครับ ให้พี่ๆเช็คเบื้องต้นนิดนึงแล้วเปลี่ยนตัวใหม่ไปเลยจ้าๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"พี่ครับ หูฟังผมซื้อมา 1 วันได้ มันมีปัญหาอ่ะครับ"