Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

RE : ขอคอมเมนต์เกี่ยวกับPenGuin Ampครับ

นายมั่นคง

31/05/2007 11:38:18

ตัวนี้ผมกะสั่งมาจับตลาดระดับเริ่มต้น สำหรับคนที่ลังเลว่าตัวเองจำเป็นต้องใช้แอมป์หรือเปล่า 5555

เพราะบางคนต้องเห็นใจครับ บางทีต้องการแค่พื้นฐานเท่านั้น คือ player 1 หูฟัง 1

แต่พอเห็นแอมป์ก็อยากลองดู ทั้งๆ ที่ไม่รุ้ว่าตัวเองจะชอบเล่นซักขนาดไหน

Penguin น่าจะเป้นทางออกที่ไม่แพงนักครับ 555

จับตลาดสมัครเล่นที่อยากลองครับ 555

เทียบกับ P1 นั้น ผมว่า P1 น่าจะให้น้ำเสียงที่ดีกว่าครับ

แต่อย่างว่า เดี๋ยวรอผมฟัง Penguin ก่อน เพราะตอนนี้ผมสั่งมากึ่งทดลองไม่กี่ตัวครับ ถ้าผ่านฉลุยทีนี้ก็คงสั่งมาแยะล่ะ

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"RE : ขอคอมเมนต์เกี่ยวกับPenGuin Ampครับ"