Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถาม Player ใช้กับ JH5 + Silver Dragon ครับ

paladinuz

09/09/2014 11:46:58
0
Player ที่มีขายตอนนี้ตัวไหนเสียงน่าจะเหมาะกับ JH5 + SD ครับ ขอบคุณครับ
(Ibasso, Fiio หรือ AK)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

10/09/2014 00:06:45
1,057
อยู่ที่เเนวเพลง และ ความลงตัวของการเเม็ชชิ่งด้วยครับ
เเนะนำให้ไปลองด้วยตัวเองดีที่สุดครับเพราะ CIEM นั้นมีน้อยคนที่มีโอกาสได้ใช้รุ่นเดียวกันครับ

เสียงคร่าวๆ
Ibasso, สด จะเเจ้ง คมชัด โทนเสียงเคลียร์มากๆ
Fiio มวลเสียงเเน่น เบสลงได้ลึก กระเเทกกระทั้น
AK 100 II โทนเสียงออกไปทางนุ่มนิดๆ แบ็คกราวด์นิ่งมาก รายละเอียดสูง

ที่เหลือก้เเล้วเเต่ชอบเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถาม Player ใช้กับ JH5 + Silver Dragon ครับ"